Labarai

 • Galvanized Stacking Rack An aika zuwa Faransa

  Galvanized Stacking Rack An aika zuwa Faransa

  A wannan watan, wani kamfani na ƙasar Faransa ya siyi manyan akwatunan ɗimbin gilasai daga masana'antarmu ta reshensu da ke China don sabon ma'ajiyar ajiyarsu.Girman tarawa shine L1350 * W830 * H2145mm, kuma wannan shine girman ciki wanda ya dace da sanya pallets na Turai.Girman ma'aunin Turai...
  Kara karantawa
 • Manyan Racks masu Haske da Ake Amfani da su Don Ma'ajiyar Tsirrai A cikin Warehouse

  Manyan Racks masu Haske da Ake Amfani da su Don Ma'ajiyar Tsirrai A cikin Warehouse

  Ana iya amfani da takin ajiya a kowane fanni na rayuwa.Kwanan nan, an yi amfani da babban buta mai haske na kamfaninmu a cikin sabon filin, don adana tsirrai.Tsawon tarakin ya kai mita 2.7, tsayin mita 5 ne, kuma duka matakan 4 ne.Ƙarfin nauyi na Rack yana da haske sosai, kowane matakin kawai yana buƙatar ɗaukar ƙasa da 200 ...
  Kara karantawa
 • An Yi Nasarar Shigar da Tsarin Racking na Jirgin A Waje

  An Yi Nasarar Shigar da Tsarin Racking na Jirgin A Waje

  Kwanan nan, kamfaninmu ya kammala samar da babban aikin tara kaya da jigilar kaya zuwa ɗakin ajiyar abokin ciniki.Sun yi nasarar kammala shigarwa a ƙarƙashin umarnin shigarwa da jagorar bidiyo, kuma sun gamsu da samfuranmu.Da farko, t...
  Kara karantawa
 • Matakai 2 Mezzanine Floor An Yi Nasarar Shigar

  Matakai 2 Mezzanine Floor An Yi Nasarar Shigar

  Kwanan nan, an yi nasarar shigar da aikin dandalin karafa na kamfaninmu a Qatar.Girman shine L30 * W20 * H6.5m, jimlar matakan 2, kuma ƙarfin ɗaukar ƙasa shine 500KG kowace murabba'i.Kamfaninmu yana da alhakin duk aikin daga ƙirar farko na shirin, don samun tsari, zuwa samfurin ...
  Kara karantawa
 • Mezzanine Rack da Pallet Racks Project A Philippines

  Mezzanine Rack da Pallet Racks Project A Philippines

  Kwanan nan, ɗaya daga cikin tsohon abokin cinikinmu daga Philippines ya ba da odar mezzanine tara da fakitin fakiti mai nauyi daga gare mu.A baya can, mun yi hadin gwiwa don tuƙi a cikin racks da stacking tara ayyukan, kuma abokan ciniki sun gamsu da ingancin rack ɗin mu.A wannan karon, akwai wani sabon aiki, kuma sun sami haɗin gwiwarmu ...
  Kara karantawa
 • Sauƙaƙe Tarin Taro

  Sauƙaƙe Tarin Taro

  Ɗaya daga cikin abokin cinikinmu daga Hong Kong ya ba da umarnin tarawa na al'ada. Girman Rack shine L1200*W1000*H1200mm, kuma nauyin nauyi shine 1000KG.Shi ne na kowa tari tara size, ba shakka, mu tara size, siffar da loading iya aiki za a iya musamman ga abokan ciniki.Gabaɗaya tarkace foda ce mai launin shuɗi.Ta...
  Kara karantawa
 • Karfe Pallet Tainer

  Karfe Pallet Tainer

  Karfe pallet tainer samfur ne na siyarwa mai zafi a cikin kamfaninmu.Ƙarfin nauyi yana da kyau sosai saboda tsarin da aka yi masa walda.Rashin hasara kawai shine yana ɗaukar sarari yayin jigilar kaya, don haka abokan ciniki sukan zaɓi rakuman da ba za a iya cirewa ba, amma wasu abokan ciniki har yanzu suna zaɓar pallet ɗin ƙarfe ...
  Kara karantawa
 • Karfe Waya Cages

  Karfe Waya Cages

  A matsayinmu na masana'anta, ba wai kawai za mu iya samar da racking ba, har ma za mu iya samar da wasu samfuran tallafi masu alaƙa, kamar kejin ajiyar waya na ƙarfe.Tsarin yayi kama da akwatin pallet na karfe, duka biyun suna kama da akwati, ba shakka, akwai wani abu daban, zamuyi game da abokan ciniki& #...
  Kara karantawa
 • An Kammala Aikin Taro Na Babban Duty Duty A Bahrain

  An Kammala Aikin Taro Na Babban Duty Duty A Bahrain

  Daya daga cikin abokin cinikinmu ya siyi tarkacen kayan aiki mai nauyi daga masana'antar mu zuwa Bahrain.Girman Rack sune L3000*W900*H4500mm, jimlar buƙatar matakan 4, kuma kowane matakin yana buƙatar ɗaukar nauyin 3000KG.Dangane da buƙatun ajiyar su, mun karɓi ƙayyadaddun 100 * 70 * 2.0 don madaidaiciya, 160 * 50 * 1.5 don katako, da katako ...
  Kara karantawa
 • An Yi Nasarar Shigar da Tsarin Taro Mota A Malaysia

  An Yi Nasarar Shigar da Tsarin Taro Mota A Malaysia

  A watan da ya gabata, kamfaninmu ya kammala aikin tara kaya don abokin ciniki na Malaysia.A ƙarƙashin cikakken umarnin shigarwa da bidiyo, abokin cinikinmu ya gama shigarwa, kuma an yi amfani da shi cikin nasara.Sun yi farin ciki sosai ga samfuranmu.A zamanin yau, ana amfani da na'urar racking na jigilar kaya a cikin wareh...
  Kara karantawa
 • Waya Decking Pallet Rack da Stack Rack An aika zuwa Kanada

  Waya Decking Pallet Rack da Stack Rack An aika zuwa Kanada

  A bara, ɗaya daga cikin abokin cinikinmu a Kanada ya sayi taragon tara kayan ƙarfe daga masana'anta.Rack size ne 1524 * 1524 * 1500mm, nauyi iya aiki a kusa da 1000kg da tara, da kuma surface da aka fesa da orange launi.Abokin ciniki ya gamsu da ingancin bayan ya karbi racks.Don haka a farkon ...
  Kara karantawa
 • Mezzanine bene An aika zuwa Italiya

  Mezzanine bene An aika zuwa Italiya

  A wannan makon, mun kammala kuma mun tura filin mezzanine don abokin ciniki na Italiya, kuma su ne sabon abokin cinikinmu, jimlar buƙatun tsarin mezzanine na 20 don ɗakunan ajiya iri ɗaya.A mataki na farko, ya ba mu tsari samfurin saiti ɗaya.Abokin ciniki bai saba da filin mezzanine ba, kuma kawai ya gaya mana cewa ...
  Kara karantawa
123Na gaba >>> Shafi na 1/3